

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: 026-2322129

Nukushi: 026 -2322126

Baruapepe: km@michezo.go.tz

Tovuti: www.michezo.go.tz



Mji wa Serikali- Mtumba,
Mtaa wa Michezo,
S. L. P 25,
40481 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

UTEUZI

19 Juni, 2023

1. Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo, Mheshimiwa Balozi Dkt. Pindi Hazara Chana (Mb.) kwa mamlaka aliyonayo katika kifungu cha 10 cha Sheria ya Baraza la Michezo la Taifa (Sura ya 49), amefanya mabadiliko katika nafasi ya Msajili wa Vyama vya Michezo.
2. Amemteua Bw. Evordy Eliezer Kyando kuwa Kaimu Msajili wa Vyama vya Michezo nchini kuchukua nafasi ya Bw. Riziki Juma Majala.
3. Kabla ya uteuzi huo, Bw. Evordy Eliezer Kyando alikuwa Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria Wizara ya Utamaduni, Sanaa na Michezo.

Uteuzi huo unaanza mara moja.

Imetolewa na

Eleuteri E. Mangi
KAIMU MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI